ราคา 13000000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 150.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 86666.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ สาธรเฮ้าส์ คอนโดมิเนียม

rossukon yingdumrong
0819240669
2013-09-06 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 7235
รายละเอียดเพิ่มเติม
2 ห้องนอนใหญ่ 3 ห้องน้ำ 1 ห้องครัว พื้นที่ห้องนั่งเล่นขนาดใหญ่ ระเบียงยาวเห็นวิวโปร่งหันทางด้านเจ้าพระยา

มีสระว่ายน้ำทั้ง indoor outdoor ห้องเซาวน่า ห้องฟิตเนส ห้องอ่านหนังสือ ห้องติวหนังสือสำหรับเด็ก ห้องเด็กเล่น มีระบบดูแลความปลอดกัยตลอด 24 ชม. ใช้ระบบเข้าออกแบบสแกนบัตร

เดินทางสะดวกอยู่บนถนนสาทร ติด BTS สุรศักดิ์

Contact: 081-732-7169

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายคอนโดสาธรเฮาส์ SathornHouse Condo ForSale ติด BTS สุรศักดิ์และโรงเรียนกรุงเทพคริสเตียน ใกล้อัสสัมชัญและเซนต์โยเซฟ 2นอน/1น้ำ แค่4.75 ล้านเท่านั้น - คอนโด ขาย
สาธรเฮ้าส์ คอนโดมิเนียม

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 10 ประกาศ

S35075ให้เช่า คอนโดสาทรเฮ้าส์ ติดรถไฟฟ้าBTSสุรศักดิ์ 2ห้องนอน ชั้นR15

เลขที่: 234012
2018-05-16 11:01:59.0
Add to wishlist

สาธรเฮ้าส์ คอนโดมิเนียม

ขนาดพื้นที่ 52.0 ตารางเมตร

zeafernly land

0887269071

เช่า 22000.00 บาท

S35077ให้เช่า คอนโดสาทรเฮ้าส์ ติดBTSสุรศักดิ์ 2ห้องนอน ชั้น34

เลขที่: 230881
2018-04-03 16:18:30.0
Add to wishlist

สาธรเฮ้าส์ คอนโดมิเนียม

ขนาดพื้นที่ 54.0 ตารางเมตร

zeafernly land

0887269071

เช่า 27000.00 บาท

ให้เช่า Sathorn House 2 ห้องนอน ใกล้ BTS สุรศักดิ์ ใจกลางเมืองราคาไม่แพง

เลขที่: 230680
2018-03-30 13:40:38.0
Add to wishlist

สาธรเฮ้าส์ คอนโดมิเนียม

ขนาดพื้นที่ 54.0 ตารางเมตร

ravisara ravisara

0972467151,0619198080,0826414199

เช่า 25000.00 บาท

ขายคอนโดโครงการ สาธรเฮ้าส์ คอนโดมิเนียม - 6500000 บาท ติดต่อคุณ แจน

เลขที่: 159545
2015-01-13 08:50:56.0
Add to wishlist

สาธรเฮ้าส์ คอนโดมิเนียม

ขนาดพื้นที่ 75.0 ตารางเมตร

แจน

0909782762

ขาย 6500000.00 บาท

ขายด่วน คอนโดสาทรเฮ้าส์ พื้นที่ 55 ตารางเมตร - คอนโด ขาย

เลขที่: 617
2013-07-17 00:00:00.0
Add to wishlist

สาธรเฮ้าส์ คอนโดมิเนียม

ขนาดพื้นที่ 53.0 ตารางเมตร

ekdecha1

0863260779

ขาย 4800000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขาย คอนโดสาธรเฮ้าส์ ติดรถไฟฟ้าสุรศักดิ์ เดิน 10 นาทีถึงสีลม Sathorn House Condo for Sales / Rent at BTS Surasak - คอนโด ขาย
ขาย 13000000.00 บาท
ขายด่วนคอนโด บ้านสวนสุขุมวิท ขนาด 121 ตร.ม 3 ห้องนอน 2 ห้องนอน ราคาเพียง 5,500,000 บาท
ขาย 5500000.00 บาท
ขาย คอนโด ธนาอาเคเดีย จรัญ40 35 ตรม ใกล้ รพ ศิริราช พร้อมอยู่ 3.5ล้าน
ขาย 3400000.00 บาท
The Next Condo สุขุมวิท52ฺ ฺBTS อ่อนนุช ราคาพิเศษพร้อมเฟอร์ พร้อมอยู่ เพียง 8x,xxx /sq.m เท่านั้น (46 ตารางเมตร) - คอนโด ขาย
ขาย 3700000.00 บาท
ขาย-เช่าNoble Reveal Ekkamai ห้องตกแต่งสวย อบอุ่น ฟิลอยู่บ้าน ไซส์ห้องขนาดใหญ่
ขาย 9270000.00 บาท
ให้เช่า D 65 (ดี 65)
เช่า 15000.00 บาท
ขาย คอนโด 1 นอน 1 ครัวหลัง 1น้ำ 1 จอด Metro Park Sathon Kalpapluk 42 ตรม. ลงทุนได้ผลตอบแทนทันที่ แถมผู้เช่า 7000฿-เดือน 84000฿-ปี มากกว่าฝาก
ขาย 1830000.00 บาท
Huge 3 Bedrooms near BTS Prompong for SALE - คอนโด ขาย
ขาย 10700000.00 บาท
ว่างเช่าราคาดีห้องสวยมากๆ ตกแต่งสวย คอนโด Khun by yoo Sansiri ใกล้ BTS ทองหล่อ
เช่า 63000.00 บาท
SC164.M SALE Condolette Midst Rama 9 29sqm 1bed 14F 4.55 Baht
ขาย 4550000.00 บาท
clear