ราคา 11500000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 88.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 130681.82 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 20
เลขที่ห้อง 47/93
โครงการ บ้านสิริ 31

Chandvipa Pipatanakul
0818328000
2013-11-10 14:13:50.0
เลขที่ประกาศ: 65200
รายละเอียดเพิ่มเติม
คอนโดหรูใกล้รถไฟฟ้า สภาพดีใหม่เอี่ยม ตกแต่งสวยพร้อมเข้าอยู่ทั้งเฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้า ใช้ของเกรดเอ มีสระว่ายน้ำ ฟิตเนส เงียบสงบเป็นส่วนตัว วิวสวยชั้น 20 เข้าออกสะดวกหลายทางทั้งสุขุมวิท อโศก และเพชรบุรีตัดใหม่ เจ้าของขายเอง

จำนวนอาคาร:
0

Condo for sale - คอนโด ขาย
บ้านสิริ 31

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 12 ประกาศ

ขายคอนโดโครงการ บ้านสิริ 31 - 17090000 บาท ติดต่อคุณ nongmink best

เลขที่: 227638
2018-03-01 20:50:14.0
Add to wishlist

บ้านสิริ 31

ขนาดพื้นที่ 133.0 ตารางเมตร

nongmink best

0956985426

ขาย 17090000.00 บาท

คอนโดใกล้รถไฟฟ้า สุขุมวิท 31(บ้านสิริ31)

เลขที่: 151039
2014-11-08 13:27:00.0
Add to wishlist

บ้านสิริ 31

ขนาดพื้นที่ ไม่ได้ระบุ

0813755068

ขาย 9500000.00 บาท

ด่วน ขาย! คอนโดบ้านสิริ 31 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ - คอนโด ขาย

เลขที่: 117291
2014-07-28 00:00:00.0
Add to wishlist

บ้านสิริ 31

ขนาดพื้นที่ 57.0 ตารางเมตร

pat sinthop

0894447533

ขาย 6800000.00 บาท

ด่วน ขาย! คอนโดบ้านสิริ 31 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ - คอนโด ขาย

เลขที่: 117292
2014-07-28 00:00:00.0
Add to wishlist

บ้านสิริ 31

ขนาดพื้นที่ 57.0 ตารางเมตร

pat sinthop