ราคา 10990000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 56.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 196250.00 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 24
โครงการ The Line จตุจักร - หมอชิต (เดอะ ไลน์ จตุจักร-หมอชิต)

Yoknew Property
0991208468
2024-10-25 19:28:00.0
เลขที่ประกาศ: 506109
รายละเอียดเพิ่มเติม
― 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 56.75 ตร.ม.
― ห้องมุม มีความเป็นส่วนตัว มาพร้อมเครื่องใช้ไฟฟ้าและเฟอร์นิเจอร์ครบครัน
ใกล้ BTS หมอชิต

ขายราคา 10.99 ล้านบาท*

️ ตลาดจตุจักร, ตลาด อ.ต.ก, Central ลาดพร้าว, Union Mall
ร.ร.หอวัง, ม.เซนต์จอห์น, ม.ราชภัฎจันเกษม, ม.เกษตรศาสตร์

―CCTV
―รปภ. 24 ชม.

ลงทะเบียนคลิกเลยที่: https://shorturl.asia/wYGsQ เพื่อรับข้อมูลข่าวสารและข้อเสนอพิเศษมากมาย
"ยกนิ้ว" เรา "ใส่ใจ" พร้อมดูแลบริการหลังการ เช่า/ขาย อย่างครบวงจรที่สุด
✅ลูกค้าสามารถนัดชมโครงการได้ตลอดเวลานะคะ⌚️

-------------------------------------
Call 02-0282635 / O 93 - 941- 5641
LINE@ : @yoknew
Facebook: Yoknew Property
Instagram : yoknew_property
Tiktok : @yoknew_property
-------------------------------------
#yoknew #yoknewproperty #yoknew_property
#คอนโด #condo #คอนโดมิเนียม #condominium #คอนโดให้เช่า #เช่าคอนโด #ให้เช่าคอนโด #rent #condoforrent #ซื้อ
คอนโด #ขายคอนโด #condoforsale #คอนโดกรุงเทพ #condoforsalebangkok #คอนโดราคาถูก #คอนโดราคาดี
#อสังหาริมทรัพย์ #อสังหาฯ #bts #คอนโดใกล้bts #คอนโดติดbts #คอนโดใกล้รถไฟฟ้า #mrt #คอนโดใกล้mrt #คอนโด
สุขุมวิท #สุขุมวิท #คอนโดพญาไท #พญาไท #คอนโดสาธร #สาธร #คอนโดรัชดา #รัชดา #มาแรง #เทรนด์วันนี้