ราคา 17838300.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 237.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 75267.09 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 24
โครงการ Supalai Casa Riva Fronte1

ZThaiHome
0948978878
2024-05-22 22:44:12.0
เลขที่ประกาศ: 484453
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด Supalai Casa Riva Fronte1 237 ตรม.4 bedrooms 5 bathrooms 4 balconies 1 kitchen 1 storage 2 parking lots fix

::รายละเอียด::
- พื้นที่ 237 ตรม.
- ชนิด 4 ห้องนอน 5 ห้องน้ำ
- อาคารFronte1
- ชั้นที่ 24 จากทั้งหมด 33 ชั้น
วิว แม่น้ำ

พิกัด: https://maps.google.com/maps?q=13.696,100.494

ราคา: 17,838,300 บาท

Foreign Quota

Price 17,838,300฿
Half transfer fee

For more information
Line id @788giris
WhatsApp+66948978878
Email zthaihome@gmail.com

สนใจติดต่อ: ZThaiHome 0948978878
Line: @788giris
ZThaiHome

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
Supalai Casa Riva Fronte1

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: Supalai Casa Riva Fronte1

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 2 ประกาศ

ขายถูก คอนโด Supalai Casa Riva Fronte1 237 ตรม.

เลขที่: 484453
2024-05-22 22:44:12.0
Add to wishlist

Supalai Casa Riva Fronte1

ขนาดพื้นที่ 237.0 ตารางเมตร

ZThaiHome

0948978878

ขาย 17838300.00 บาท

ขาย คอนโด Supalai Casa Riva Fronte1 237 ตรม. 4 bedrooms 5 bathrooms 4 balconies 1 kitchen 1 storage 2 parking lots fix

เลขที่: 475702