ราคา 4490000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 42.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 106904.76 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 12
โครงการ The Seed Mingle สาทร - สวนพลู (เดอะ ซี้ดมิงเกิ้ล สาทร-สวนพลู)

admin wealthiness
0926905445
2023-04-24 18:47:08.0
เลขที่ประกาศ: 439500
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด 1 ห้องนอน The Seed Mingle สาทร - สวนพลู 42 ตรม. City View แต่งสวย ใกล้รถไฟฟ้า

:: รายละเอียด ::
- พื้นที่ 42 ตรม.
- ชนิด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
- ชั้นที่ 12 จากทั้งหมด 31 ชั้น

:: รายการเฟอร์นิเจอร์ ::
Fully furnished

:: รายละเอียดโครงการ ::
- ชื่อโครงการ: The Seed Mingle สาทร - สวนพลู (เดอะ ซี้ดมิงเกิ้ล สาทร-สวนพลู) / The Seed Mingle Sathorn-Suanplu

Project : The Seed Mingle Sathorn-Suanplu
Location : Near BTS Saladaeng
Unit size : 42 Sqm.
Bedroom : 1
Bathroom : 1
Selling Price : 4,490,000 MB

Contact :
Wealthiness Estate
Tel. : 0926905445 Admin
Line id : admin_we
Whatsapp : +66926905445
Facebook : https://www.facebook.com/WealthinessEstate
Email : admin@wealthinessestate.com

:: สถานที่ใกล้เคียง ::
BTS Saladaeng
พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=13.719695,100.53949

ราคา: 4,490,000 บาท

สนใจติดต่อ: admin wealthiness 0926905445
Line: admin_we
Contact :
Wealthiness Estate
Tel. : 0926905445 Admin
Line id : admin_we
Whatsapp : +66926905445
Facebook : https://www.facebook.com/WealthinessEstate
Email : admin@wealthinessestate.com

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0