ราคา 3050000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 32.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 95312.50 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 28
โครงการ ลุมพินี ซีเล็คเต็ด สุทธิสาร-สะพานควาย

นฤนาท(ต้น)homesabuy
0807700432
2022-06-23 21:00:34.0
เลขที่ประกาศ: 402057
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด ใกล้รถไฟฟ้า ลุมพินี ซีเล็คเต็ด สุทธิสาร-สะพานควาย 32 ตรม. กลางเมือง

:: จุดเด่น ::
-Lumpini Selected สุทธิสาร-สะพานควาย บนทำเลศักยภาพ

ใจกลางเมือง ติดถนนสุทธิสารวินิจฉัย บริเวณซอยอินทามระ 8

-ตั้งอยู่บนเส้นทางที่เชื่อมผ่านถนนหลักใหญ่ถึง 4 สาย ตั้งแต่

พหลโยธินซอยอินทามระ 7 แขวงสามเสนใน เขตพญาไท กรุงเทพมหานคร

วิภาวดีรังสิต รัชดาภิเษก จนถึงลาดพร้าว สุทธิสารจึงนับเป็น

ถนนสายหลักสายสำคัญที่ย่นย่อระยะทางได้อย่างมากมาย ทำให้การเดินทาง

คล่องตัว ทั้งโดยรถส่วนตัวและระบบขนส่งมวลชนสาธารณะ รถไฟฟ้า BTS

รถไฟฟ้าใต้ดิน MRT

-ใกล้BTS สถานีสะพานควาย และสถานีอารีย์

:: รายละเอียด ::
- พื้นที่ 32 ตรม.
- ชนิด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
- อาคาร 1
- ชั้นที่ 28 จากทั้งหมด 28 ชั้น

Co-Living Area

รีวิวคอนโด : https://bit.ly/3entiEU

*ราคาขาย
- Studio เนื้อที่ขนาด 25.29 ตรม.

- ราคา 2,630,000 บาท

- 1 Bedroom เนื้อที่ขนาด 32 ตรม.

- ราคา 3,050,000 บาท

**โปรโมชั่น

ผ่อนล้านละ 1,000 บาท นาน 3 ปี อยู่ฟรี 6 เดือน

:: สถานที่ใกล้เคียง ::
ศูนย์การค้า

7-11 อินทามระ 9 : หน้าโครงการ

Big C สะพานควาย : 650 ม.

ตรีนลิน พลาซ่า : 1 กม.

La Villa อารีย์ : 1.7 กม
พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=13.788878,100.553715

ราคา: 3,050,000 บาท

ค่าส่วนกลาง

ค่าส่วนกลาง 60 บาท/ตร.ม./เดือน*

เงินกองทุน 300 บาท/ตร.ม./ชำระครั้งเดียว