ราคา 2690000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 43.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 62558.14 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 7
โครงการ Supalai Park พหลโยธิน

lilla hongkanarat
0822699789
2022-03-04 03:56:17.0
เลขที่ประกาศ: 389551
รายละเอียดเพิ่มเติม
✨✨ขายด่วน ราคาถูก คอนโด Supalai Park พหลโยธิน 21 Studio - 43 ตร.ม. ตึก 2 ชั้น 7 เดินทางะสะดวก ใกล้ MRT สถานีพหลโยธิน 24 ✨✨
.
++ที่ตั้งโครงการ : ถ.พหลโยธิน 21 แขวงลาดยาว เขตจตุจักร
.
- Room Type: 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
- พื้นที่ : 43 ตารางเมตร
- ชั้น : 7 อาคาร 2
- ระเบียงห้อง: ทิศใต้
- พร้อมเฟอร์นิเจอร์ และ แอร์ ทีวี ตู้เย็น
- ทำเลดี เดินทางสะดวก สามารถเข้าออกได้ 2 ทาง ทั้ง ถ.พหลโยธิน และ ถ.วิภาวดี และใกล้ MRT สถานีพหลโยธิน 24
- สิทธิ์จอดรถ 1 คัน
-----------------------------------------------------------------------------
++ ขายราคาพิเศษเพียง 2.69 ล้านบาท (ค่าโอนคนละครึ่ง) ++
------------------------------------------------------------------------------
=======================================
สนใจสอบถามเพิ่มเติม หรือสนใจนัดดูห้อง กรุณาติดต่อ
คุณโบว์ โทร: 092-451-4644, 082-269-9789
Line ID: lillahrealestate
คลิ๊กลิ้งค์ เพิ่มเพื่อนไลน์ http://line.me/ti/p/~lillahrealestate
*** รับฝากขาย/ปล่อยเช่า คอนโด บ้าน ที่ดิน และอสังหาริมทรัพย์ทุกประเภท ***
ลูกค้าหา เช่า/ซื้อ คอนโด/บ้าน ฟรีไม่มีค่าใช้จ่าย ติดต่อได้ทันทีค่า
ทำการตลาดฟรี ไม่คิดค่าใช้จ่าย จนกว่าจะมีผู้เช่า/ผู้ซื้อ สำเร็จค่ะ
ยินดีให้คำปรึกษาฟรี พร้อมบริการยื่นสินเชื่อครบวงจรค่ะ
=======================================
สิ่งอำนวยความสะดวก
+ ห้องออกกำลังกาย
+ สระว่ายน้ำ Infinity Edge และมีเกาะกลางสระ
+ Sky Lounge
+ ลิฟท์โดยสาร
+ สวน+สนามเด็กเล่น
+ ร้านค้า ร้านอาหาร ร้านสะดวกซื้อ
+ ที่จอดรถ
+ ระบบ CCTV / Access Card