ราคา 5090000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 46.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 110652.17 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 18
โครงการ Chapter One Eco รัชดา-ห้วยขวาง (แชปเตอร์วัน อีโค รัชดา-ห้วยขวาง)

Nattapong
0923944488
2022-03-04 02:34:02.0
เลขที่ประกาศ: 389534
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด 2 ห้องนอน Chapter One Eco รัชดา-ห้วยขวาง 46.28 ตรม. ราคาดีสุดในโครงการ

:: จุดเด่น ::
ราคาดีสุดในโครงการ ห้องใหม่ตกแต่งสไตล์โมเดิร์น เฟอร์นิเจอร์ครบพร้อมใช้งาน วิวไม่บล็อค ทิศตะวันออกวิวเมือง

:: รายละเอียด ::
- พื้นที่ 46.28 ตรม.
- ชนิด 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ

:: รายละเอียดโครงการ ::
- ชื่อโครงการ: Chapter One Eco รัชดา-ห้วยขวาง (แชปเตอร์วัน อีโค รัชดา-ห้วยขวาง) / Chapter One Eco Ratchada-Huaikwang

พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=13.772067,100.579894

ราคา: 5,090,000 บาท

สนใจนัดดูห้องหรือสอบถามเพิ่มเติม : 092-394-4488
Line@ : https://lin.ee/z1etVFr
Tiktok : https://vt.tiktok.com/ZSJ7R6rkn/
Facebook : https://www.facebook.com/46RealEstate/

ท่านสามารถชมห้องที่สนใจได้ง่ายๆ กับ Property consultant ของเรา ผ่านระบบ Video Call
สะดวกสบาย ไม่เสียเวลาเดินทาง ปลอดภัยจากโควิด-19 ไม่มีค่าใช้จ่าย
รับชมห้อง พร้อมผู้ช่วยให้ข้อมูล และตอบข้อสงสัยตลอดการเยี่ยมชม

46 Real Estate Group
"Exquisite Select for Excellent Investment."

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
Chapter One Eco รัชดา-ห้วยขวาง (แชปเตอร์วัน อีโค รัชดา-ห้วยขวาง)

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร