ราคา 9800000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 67.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 146268.66 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 5
โครงการ Maestro 03 รัชดา – พระราม 9 (มาเอสโตร์ 03 รัชดา-พระราม 9)

กอล์ฟ JC
0968793245
2021-08-21 15:35:24.0
เลขที่ประกาศ: 364429
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย/ให้เช่า คอนโด Maestro 03 Ratchada-Rama 9 ห้องสวย วิวดี 67 ตรม ชั้น 5

:: จุดเด่น Maestro 03 Ratchada-Rama 9 ::
- ทำเลดี ใกล้ย่านการค้าและศูนย์กลางธุรกิจ อยู่ใกล้ห้างสรรพสินค้าหลายแห่ง ให้ช้อปปิ้ง
- ตอบโจทย์ทุกความต้องการได้อย่างสมบูรณ์แบบ สะดวกสบายใจกลางเมือง
- ใกล้ MRT สถานีพระราม 9 เพียง 800 เมตร
- เดินทางสะดวก เข้าออกได้หลายเส้นทาง ถนนรัชดาภิเษก , ถนนพระราม 9

:: รายละเอียดห้อง ::
- 67.53 ตรม
- 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ
- ชั้น 5
- ตึก A
- ทิศ เหนือ

** ขาย 9,800,000 บาท **
** ให้เช่า 35,000 บาท **
- สัญญาเช่าขั้นต่ำ 1 ปี
- มัดจำประกัน 2 เดือน
- ค่าเช่าล่วงหน้า 1 เดือน

:: รายละเอียดโครงการ ::
- ชื่อโครงการ มาเอสโตร 03 รัชดา-พระราม 9 Maestro 03 Ratchada-Rama 9
- เจ้าของโครงการ บริษัท เมเจอร์ ดีเวลลอปเม้นท์ จำกัด (มหาชน)Major Development
- คอนโด Low Rise 8 ชั้น 3 อาคาร 335 ยูนิต
- ปีที่สร้างเสร็จ 2561
- ที่จอดรถทั้งหมด 45%
- Lobby
- สระว่ายน้ำ
- ซาวน่า-สตีม
- Clubhouse
- ห้องฟิตเนส
- สวนหิน ,สนามเด็กเล่น ,ลานบาร์บีคิว ,WiFi 24/7 (Public Area)
- Launderette
- Super Bike Parking
- Access Control at Lift
- Shuttle Service
- ระบบรักษาความปลอดภัยตลอด 24 ชม

:: สถานที่ใกล้เคียง ::
- ฟอร์จูน ทาวน์ 500 ม.
- เซ็นทรัลพระราม 9 700 ม.
- โรงแรม Grand Mercure 800 ม.
- Belle Rama 9 850 ม.
- ตลาดนัดรถไฟ 850 ม.
- Big C รัชดาภิเษก 1.1 กม.
- The Street รัชดา 1.3 กม.
- ศูนย์วัฒนธรรมไทย 1.8 กม.
- ร.พ.พระราม 9 1.8 กม.
- ร.ร.เซนต์ดอมินิก 2.1 กม.