ราคา 580000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 25.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 23200.00 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 4
เลขที่ห้อง 204/105
โครงการ ลุมพินี วิลล์ พัฒนาการ-เพชรบุรีตัดใหม่

Kittipong Kittipong
0879889212
2021-07-06 17:46:01.0
เลขที่ประกาศ: 355883
รายละเอียดเพิ่มเติม
- คอนโดพัฒนาการคอมเพล็กซ์เฮ้าส์ พื้นที่ 24.90 ตรม. มี 1 นอน 1 น้ำ 1 รับแขก จอดรถ 1 คัน - ตั้งอยู่บนถนนซอยพัฒนาการ25 และซอยหัวหมาก24 (ซอยเอแบค,หลังก.ก.ท.) ตลาด ก.ก.ท.,อุโมงค์พัฒนาการ,แอร์พอร์ตลิ้งก์ - ห้องสตูดิโอ อาคาร9 ในสุดฝั่งซ้ายมือ ชั้น4 ติดลิฟท์ 2 ตัว เข้า-ออกสะดวกต่อการขนย้ายของมาก - และนิติบุคคลที่นี่ดูแลลูกบ้านอย่างดี ช่วงโควิดมีแอลกอฮอล์ฉีดล้างมือก่อนเข้าคอนโด - และมีตู้ซักผ้าข้างตึก ที่จอดรถภายนอกอาคารรวมถึงใต้อาคารด้วย - ค่าส่วนกลางเฉลี่ย/เดือนละ 600 บาท และค่าเข้ากองทุนเดือนละ 200 บาท (เพื่อใช้ปรับปรุงภูมิทัศน์ของตัวคอนโด) ค่าน้ำจ่ายนิติหน่วยละ 18 บาท ดูรายละเอียดเพิ่มได้ที่ : https://bit.ly/3qQ4hrG พิกัด : https://goo.gl/maps/zG3KSpDBfdk4Q9kv9 สอบถามข้อมูล/นัดชมสถานที่ ติดต่อ คุณกิตติพงษ์ 064-419-3695 แอดไลน์คลิก: https://line.me/ti/p/jpOdhDpe19 ต้องการปรึกษาเรื่อง ซื้อบ้าน-ซื้อที่ดิน-ซื้อคอนโด หรือ ฝากขายบ้าน-ฝากขายที่ดิน-ฝากขายคอนโด หรืออสังหาริมทรัพย์อื่นๆ ในเขตกรุงเทพฯ และปริมณฑลฟรี!! ยังมีทรัพย์สินที่ ขายต่ำกว่าราคาประเมินของกรมที่ดินและขายต่ำกว่าราคาตลาดให้เลือกอีกมากมาย สนใจเข้าไปดูเพิ่มเติมได้ที่ http://lovethaihome.com หรือติดตาม LINE@ คลิกเลยจ๊ะ : https://line.me/R/ti/p/%40era101 ยินดีให้คำปรึกษา ทำการตลาดให้ฟรี! ไม่มีค่าใช้จ่าย

วันที่เริ่มโครงการ:
2014-04-05 00:00:00.0
จำนวนอาคาร:
1
พื้นที่โครงการ:
ตร.วา