ราคา 2060000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 26.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 79230.77 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 22
โครงการ The Base พระราม 9 - รามคำแหง (เดอะเบส พระราม 9-รามคำแหง)

Paeratchada
0639769888
2021-05-17 01:06:10.0
เลขที่ประกาศ: 347926
รายละเอียดเพิ่มเติม
CRE-656 ขาย The Base Rama9 Ramkhamhaeng Condominium

:: รายละเอียด ::
- พื้นที่ 26 ตรม.
- ชนิด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
- ชั้นที่ 22 จากทั้งหมด 35 ชั้น

:: รายละเอียดโครงการ ::
- ชื่อโครงการ: เดอะ เบส พระราม 9 รามคำแหง / The Base Rama 9 Ramkhamhaeng

:: สถานที่ใกล้เคียง ::
-APL รามคำแหง
- เดอะมอลล์รามคำแหง
-ฟู้ดแลนด์
-บิ๊กซี
-มหาวิทยาลัยรามคำแหง
-ท่าเรือคลองแสนแสบเดอะมอลล์รามคำแหง

พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=13.748302,100.605393

ราคา: 2,060,000 บาท

สนใจติดต่อ: Pae 0639769888
Line: @creekrealestate
Line: kwang_4678

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
The Base พระราม 9 - รามคำแหง (เดอะเบส พระราม 9-รามคำแหง)

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: The Base พระราม 9 - รามคำแหง (เดอะเบส พระราม 9-รามคำแหง)

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 5 ประกาศ

ขาย The Base Rama9 Ramkhamhaeng Condominium ใกล้ APL รามคำแหง

เลขที่: 347926
2021-05-17 01:06:10.0
Add to wishlist

The Base พระราม 9 - รามคำแหง (เดอะเบส พระราม 9-รามคำแหง)

ขนาดพื้นที่ 26.0 ตารางเมตร

Paeratchada

0639769888