ราคา 1740000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 29.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 60000.00 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 4
โครงการ Regent Orchid รีเจ้นท์ ออร์คิด ตลาดพลู เทอดไท 33

easycondo easycondo
0992296397
2020-08-11 14:23:53.0
เลขที่ประกาศ: 291845
รายละเอียดเพิ่มเติม
รหัสทรัพย์ : P-91556 ต้องการขายคอนโด รีเจ้นท์ ออร์คิด ตลาดพลู ซอย รัชดาภิเษก 17 ตลาดพลู ธนบุรี 29 ตารางเมตร ห้องสตูดิโอ 1 ห้องน้ำ ชั้น 4 อาคาร : B วิว/ทิศ :วิวสระว่ายน้ำ เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้า :ขายพร้อมเฟอร์นิเจอร์ เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ ไม่มีเครื่องซักผ้า ขายพร้อมผู้เช่าหมดสัญญาสิ้นเดือนตุลาคม 63 สถานที่ใกล้เคียง :BTSรถไฟฟ้าตลาดพลู BTSรถไฟฟ้าวุฒากาศ BTSรถไฟฟ้าโพธิ์นิมิตร ทางด่วนสาทร เดอะมอลล์ ท่าพระ ตลาดพลู โรงพยาบาลเยาวรักษ์ จุดเด่น :BTSรถไฟฟ้าตลาดพลู ระยะ 270 เมตร BTSรถไฟฟ้าวุฒากาศ ระยะ 1.2 กม. BTSรถไฟฟ้าโพธิ์นิมิตร ระยะ 3.7 กม. ทางด่วนสาทร ระยะ 5.3 กม. ตั้งอยู่บน ซอย เทอดไท 33 แขวง ตลาดพลู เขต ธนบุรี ห้างสรรพสินค้าเดอะมอลล์ (ท่าพระ) ระยะ 570 เมตร ศูนย์การค้าไทยช่วยไทยพลาซ่า ระยะ 660 เมตร โรงพยาบาลเยาวรักษ์ ระยะ 530 เมตร ราคาขาย 1740000 บาท ** ค่าโอนคนละครึ่ง [ ** โปรดสอบถามเจ้าหน้าที่อีกครั้ง] สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติม โทร : 099-669-8799 วิทย์ , 099-229-6397 จอย Line Id : @easycondoplus E-mail : easycondoplus@gmail.com Website : easycondoplus.com Facebook: facebook.com/easycondoplus สำหรับเจ้าของ ฝากห้องเช่า ห้องขาย <<< add line : @easycondoplus.com (มีดอทคอม) ====================== ENGLISH VERSION ========================== Asset Code : P-91556 Condo for sale Regent Orchid Talad Plu fully furnished. Size 29 SQM. studio room1 bath. Floor : 4 Furniture : Please ask the officer for the detail again. SALE PRICE : 1740000 THB TRANSFER FEE : 50% [ ** Please ask the officer to confirm again] FOR MORE INFORMATION PLEASE CONTACT : MOBILE : +66 (0)99-669-8799 , +66(0)99-229-6397 Line ID : @easycondoplus Email : easycondoplus@gmail.com website : easycondoplus.com Facebook : facebook.com/easycondoplus For owner: Please add line : @easycondoplus.com #For rent # For sale #Condo for rent # Condo for sale #easycondoplus real estate agent =================================================================