ราคา 3090000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 31.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 99677.42 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 22
โครงการ niche mono sukhumvit-bearing นิช โมโน สุขุมวิท-แบริ่ง

Easyhomeland Easyhomeland
0819128883
2019-11-28 17:16:27.0
เลขที่ประกาศ: 286802
รายละเอียดเพิ่มเติม
ID - 192382 NICHE MONO Sukhumvit - Bearing (นิช โมโน สุขุมวิท-แบริ่ง ) 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ พื้นที่ 31 ตร.ม. ชั้น 22 เฟอร์นิเจอร์ครบ ขาย 3,090,000 บาท สนใจติดต่อ 0819128883 Line:@Easyhomeland ID - 192382 NICHE MONO Sukhumvit - Bearing 1 bedroom, 1 bathroom Area 31 sq.m. Floor 22 fully furnished Sell 3,090,000 baht Please contact 0819128883 Line: @Easyhomeland รหัส: #02382 ประเภทอสังหาริมทรัพย์: คอนโดมิเนียม ประเภท: ประเภทขาย ลงประกาศเมื่อ: 26/08/2019 09:55:33 ราคา: 3,090,000บาท ลิ้งค์เพิ่มเติม: สถานที่ตั้งทรัพย์สิน ที่อยู่: ตั้งอยู่บน ซอย สุขุมวิท 70 ตำบล สำโรงเหนือ อำเภอเมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ 10270 อำเภอ/เขต: เมืองสมุทรปราการ จังหวัด: สมุทรปราการ ข้อมูลเพิ่มเติม เนื้อที่: 31 ตรว. พื้นที่ใช้สอย: 31 ตรม. ห้องนอน: 1 ห้อง ห้องน้ำ: 1 ห้อง รายละเอียดเพิ่มเติม สิ่งอำนวยความสะดวกที่ NICHE MONO Sukhumvit - Bearing (นิช โมโน สุขุมวิท-แบริ่ง ) รวมทั้ง ลิฟท์ ที่จอดรถ การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง กล้องวงจรปิด สระว่ายนำ้ ฟิตเนส สวนหย่อม / พื้นที่จัดบาร์บีคิว ร้านค้าในโครงการ wi-fi ค่าส่วนกลาง ฿37 ต่อ ตรม. ต่อเดือน, ค่ากองทุน ฿500 ต่อ ตรม. สถานที่ใกล้เคียง ห้างสรรพสินค้าอิมพีเรียลเวิลด์ (สำโรง) ห่างจากคอนโด 1.1 กิโลเมตร (ขับรถ 9 นาที) ชัยวิวัฒน์ซุปเปอร์มาร์เก็ต ? 1.1 กิโลเมตร (ขับรถ 4 นาที) ซุปเปอร์สโตร์ ? 3.2 กิโลเมตร (ขับรถ 9 นาที) สยามพาราไดซ์ไนท์บาซาร์ ? 3.7 กิโลเมตร (ขับรถ 9 นาที) สรรพกิจซุปเปอร์มา URL: http://www.easyhomeland.com/property2.php?h_id=02382