ราคา 5750000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 66.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 87042.09 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ไม่ได้ระบุ

Easyhomeland Easyhomeland
0819128883
2019-06-23 16:11:07.0
เลขที่ประกาศ: 283885
รายละเอียดเพิ่มเติม
ID-58151-172019 ขายคอนโด My Resort Huahin 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ขนาด 66.06 ตรม. - 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ขนาด 66 ตรม - รองรับได้ สูงสุด ผญ 6 ท่าน รวมเด็ก 2 ไม่เกิน 8 คน - ห้องนอนใหญ่ 1 เตียง 6 ฟุต ห้องน้ำในตัว ตู้เสื้อผ้า ปิคนิค 2 ชุด - ห้องนอนเล็ก 1 เตียง 5 ฟุต ตู้เสื้อผ้า - ห้องรับแขก โซฟาไซด์ L 1 ตัว เตียง 3.5 ฟุต ทีวี 40 นิ้ว - โต๊ะทานอาหาร 4 ที่นั่ง - ตู้เย็น ไมโครเวฟ กระติกน้ำร้อน เครื่องปิ้งขนมปัง ขายราคา 5.75 ล้านบาท ค่าใช้จ่ายวันโอนคนละครึ่ง ติดต่อสอบถาม 081-9122-8883 รหัส: #02019 ประเภทอสังหาริมทรัพย์: คอนโดมิเนียม ประเภท: ประเภทขาย ลงประกาศเมื่อ: 08/05/2017 15:49:23 ราคา: 5,750,000บาท ลิ้งค์เพิ่มเติม: สถานที่ตั้งทรัพย์สิน ที่อยู่: อำเภอ/เขต: หัวหิน จังหวัด: ประจวบคีรีขันธ์ ข้อมูลเพิ่มเติม เนื้อที่: 66.06 ตรว. พื้นที่ใช้สอย: ตรม. ห้องนอน: 2 ห้อง ห้องน้ำ: 2 ห้อง URL: http://www.easyhomeland.com/property2.php?h_id=02019

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
33468-207 - คอนโดมิเนียม ถนนลาดพร้าว ซอย 8 - คอนโด ขาย
ไม่ได้ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 10 ประกาศ

ขายคอนโดโครงการ ไม่ได้ระบุ - 75000000 บาท ติดต่อคุณ Easyhomeland Easyhomeland

เลขที่: 284747
2019-07-11 23:22:46.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 2000.0 ตารางเมตร

Easyhomeland Easyhomeland

0819128883

ขาย 75000000.00 บาท

ขายคอนโดโครงการ ไม่ได้ระบุ - 5750000 บาท ติดต่อคุณ Easyhomeland Easyhomeland

เลขที่: 283885
2019-06-23 16:11:07.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 66.0 ตารางเมตร

Easyhomeland Easyhomeland

0819128883

ขาย 5750000.00 บาท

ขายคอนโดโครงการ เชียงใหม่ วิว เพลส 2 - 2100000 บาท ติดต่อคุณ pop wong

เลขที่: 282764
2019-05-10 12:39:48.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 45.0 ตารางเมตร

pop wong

0868025609

ขาย 2100000.00 บาท

ขายคอนโดโครงการ ไม่ได้ระบุ - 1800000 บาท ติดต่อคุณ Easyhomeland Easyhomeland