ราคา 322000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 30.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 10592.11 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 4
เลขที่ห้อง a407
โครงการ เดอะกรีน คอนโด สุขุมวิท 101 /The Green Condo Sukhumvit 101

pop wong
0868025609
2018-07-12 17:30:13.0
เลขที่ประกาศ: 241419
รายละเอียดเพิ่มเติม
CM02855 ขายดาวน์ คอนโด กรีนวิลล์ แอท สุขุมวิท 101 คอนโดมิเนียม ซอยสุขุมวิท 101 แขวงบางนา เขตพระโขนง กรุงเทพมหานคร เนื้อที่ 30.40 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ชั้น 4 ตึก A พร้อมที่จอดรถ ภายในตกแต่งครัวบิลท์อิน แอร์ 1 เครื่อง พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกภายในโครงการ สวนหย่อม ฟิตเนส สระว่ายน้ำ คีย์การ์ด Mail Box ส่วนตัว รปภ. ตลอด 24 ชม.ทำเลดี เดินทางสะดวก ใกล้รถไฟฟ้า BTS ปุณณวิถี ใกล้ทางด่วน บางนา ใกล้ทางด่วน สุขุมวิท 62 ปิยรมณ์สปอร์ตคลับ Top Supermarket เซ็นทรัล บางนา บิ๊กซี บางนา INDEX บางนา Paradise Park Seacon Square เทสโก้โลตัส สุขุมวิท สำนักงานเขตพระโขนง ใกล้ธนาคาร สถานีตำรวจ ตลาด ร้านอาหาร มินิมาร์ท รถประจำทางสาธารณะ โครงการใหม่ ขายดาวน์ 322,000 บาท ราคาหน้าสัญญา 1,874,000 บาท สนใจติดต่อได้ที่ 086-802-5609 line 0868025609 ป๊อบ

วันที่เริ่มโครงการ:
2009-03-16 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
เดอะกรีน คอนโด สุขุมวิท 101 /The Green Condo Sukhumvit 101

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: เดอะกรีน คอนโด สุขุมวิท 101 /The Green Condo Sukhumvit 101

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 8 ประกาศ

HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขายคอนโดโครงการ เดอะกรีน คอนโด สุขุมวิท 101 /The Green Condo Sukhumvit 101 - 322000 บาท ติดต่อคุณ pop wong
ขาย 322000.00 บาท
ให้เช่าคอนโด nara9 ย่านนราธิวาส สาทร ใจกลางเมือง ใกล้สาทรสนใจติดต่อ kโบว์ 0953935698
เช่า 27000.00 บาท
ให้เช่าคอนโดโครงการ The Address Sukhumvit 42 | ดิ แอดเดรส สุขุมวิท42 - 25000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ เกษริน ทองปาน