ราคา 1190000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 23.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 52888.89 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 6
โครงการ ลุมพินี วิลล์ อ่อนนุช-ลาดกระบัง2

natthayatorn natthayatorn
0835533636
2016-06-21 10:19:28.0
เลขที่ประกาศ: 182520
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายถูก คอนโด ลุมพินี วิลล์ อ่อนนุช-ลาดกระบัง ใกล้ Air Port Link ลาดกระบัง ห้องพื้นที่ 22.5 ตรม.ชั้น6 อาคารB ขนาด 1ห้องนอน 1ห้องน้ำ 1ห้องครัว แอร์ 1เครื่อง ชุดรับแขก โต๊ะทำงาน โต๊ะทานข้าว TV ไมโครเวฟ เครื่องทำน้ำอุ่น พร้อมเฟอร์นิเจอร์ จอดรถ 1คัน ขายราคา 1.19 ล. ติดต่อได้ที่คุณ Cherry 093-989-6569 ID Line 0835533636 --- สิ่งอำนวยความสะดวก --- • เครื่องปรับอากาศ • ระเบียง • สวน/วิวสวนธรรมชาติ • ชั้นบน • เครื่องทำน้ำอุ่น • ที่จอดรถ • กล้องวงจรปิด • ฟิตเนส • ห้องยิมนาสติก • ลานจอดรถ • รักษาความปลอดภัย 24 ชม. • ห้องอบซาวนา • สระว่ายน้ำ

วันที่เริ่มโครงการ:
2015-02-01 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ลุมพินี วิลล์ อ่อนนุช-ลาดกระบัง2

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: ลุมพินี วิลล์ อ่อนนุช-ลาดกระบัง2

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 8 ประกาศ

HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขายคอนโดโครงการ ลุมพินี วิลล์ อ่อนนุช-ลาดกระบัง2 - 1190000 บาท ติดต่อคุณ natthayatorn natthayatorn
ขาย 1190000.00 บาท
(เช่า) FOR RENT EIGHT THONGLOR / 1 bed / 50 Sqm.**49,000** High End Condo. Fully Furnished. Convenience Located. NEAR BTS THONGLOR
เช่า 49000.00 บาท
ให้เช่าคอนโดโครงการ The President Sukhumvit - 14000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ Lalitkan Lalitkan
เช่า 14000.00 บาท
ขายดาวน์คอนโด Elio Del Ray ราคา 130,000 บาท (สุขุมวิท 66/1) - คอนโด ขายดาวน์
ขาย 2350010.00 บาท
ให้เช่าคอนโดโครงการ Rhythm สุขุมวิท 50 - 17000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ Treerakarn Vongpairojkul
เช่า 17000.00 บาท
ขาย ดาวน์ คอนโด ศุภาลัย พรีเมียร์ อโศก Supalai Premier ASOKE, 15 Fl., 50.5 SQM (92,700 บาท/ตรม. เท่านั้น) - คอนโด ขายดาวน์
ขาย 4600000.00 บาท
ให้เช่าคอนโดโครงการ ไม่ได้ระบุ - 12000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ Easyhomeland Easyhomeland
เช่า 12000.00 บาท
ขาย คอนโด ซิตี้ สมาร์ท สุขุมวิท 18 พื้นที่ 116 ตร.ม ขนาด 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ ราคา 14.9 ล้าน
เช่า 14900000.00 บาท
Sell Condo Mirage Sukhumvit27 1 Bed 35sqm,North Direction,View not blocked
ขาย 5990000.00 บาท
ให้เช่าคอนโดโครงการ vista garden | วิสต้า การ์เด้น - 20000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ Nid Nid
เช่า 20000.00 บาท
clear