ราคา 2450000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 33.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 74242.42 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 3
โครงการ ไม่ได้ระบุ

Easyhomeland Easyhomeland
0819128883
2016-01-19 20:59:37.0
เลขที่ประกาศ: 177999
รายละเอียดเพิ่มเติม
GT-151338 ขาย The Key Phahonyothin ( คอนโดเดอะ คีย์ พหลโยธิน 34 ) ราคา 2.45 ล้าน 1 ห้องนอนพื้นที่ 33 ตรม. ตึก B ชั้น 3 ทิศใต้ พร้อมเฟอร์นิเจอร์ โทร 081-912-8883 GT-151338 Condo for sale The Key Phaholyothin 1 bedroom 33 Sq.m. Building B 3rd floor in south. Fully furnished.Price 2.45 MB.Please call 081-912-8883 ID56061 รหัส:#01685 ประเภทอสังหาริมทรัพย์:คอนโดมิเนียม ประเภท:ประเภทขาย ลงประกาศเมื่อ: 07/02/2015 00:41:10 ราคา:2,450,000บาท ลิ้งค์เพิ่มเติม: สถานที่ตั้งทรัพย์สิน ที่อยู่:พหลโยธิน 34 อำเภอ/เขต:เขตจตุจักร จังหวัด:กรุงเทพมหานคร ข้อมูลเพิ่มเติม เนื้อที่:33 ตรว. พื้นที่ใช้สอย:33 ตรม. ห้องนอน:1 ห้อง ห้องน้ำ:1 ห้อง รายละเอียดเพิ่มเติม GT-151338 ขาย The Key Phahonyothin ( คอนโดเดอะ คีย์ พหลโยธิน 34 ) ราคา 2.45 ล้าน 1 ห้องนอนพื้นที่ 33 ตรม. ตึก B ชั้น 3 ทิศใต้ พร้อมเฟอร์นิเจอร์ -แอร์ 1 ตัว -ตู้เย็น -เครื่องซักผ้า -โซฟา -ตู้เสื้อผ้า SB -เตียง CONCEPT -ผ้าม่านสองชั้น สามจุด -เครื่องทำน้ำอุ่น *ครัวบิวท์อินของโครงการ สิ่งอำนวยความสะดวก -สระว่ายน้ำระบบน้ำเกลือ -ฟิตเนท -ร้านอาหาร -ร้านซักรีด -คีย์การ์ดแยกตามอาคาร -ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง -รถshuttle bus รับส่ง -ที่จอดรถ 1 คัน URL: http://www.easyhomeland.com/property2.php?h_id=01685