ราคา 18500000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 226.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 81858.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ สุพรีม วิลล์ คอนโดมิเนียม

Acute Realty Co.,Ltd.
0856645000
2015-03-09 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 168173
รายละเอียดเพิ่มเติม
สุพรีม วิลล์ ถนนเย็นอากาศ 2 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ 226 ตร.ม.
ระเบียงใหญ่ วิวเขียวขจี เงียบสงบเป็นส่วนตัวทำเลดีใกล้ทางด่วน เดินทางสะดวกสบาย
ขายเพียง 18.5 ล้าน

C-551008-19

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
คอนโดสุพรีม วิลล์ ซอยเย็นอากาศ - คอนโด ขาย
สุพรีม วิลล์ คอนโดมิเนียม

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 17 ประกาศ

Condo for RENT ให้เช่าคอนโด Supreme Ville Yen Arkard 65000 บาท 3 นอน 142 ตรม

เลขที่: 264260
2018-12-01 01:17:24.0
Add to wishlist

สุพรีม วิลล์ คอนโดมิเนียม

ขนาดพื้นที่ 142.0 ตารางเมตร

handybkpost property

0634465648

เช่า 65000.00 บาท

Supreme Ville, Yen Akat Road, 7th floor, 116 sqm, 2 bedrooms,2 bathrooms

เลขที่: 253690
2018-10-04 19:08:53.0
Add to wishlist

สุพรีม วิลล์ คอนโดมิเนียม

ขนาดพื้นที่ 116.0 ตารางเมตร

Nan Nany

0971525784

เช่า 39000.00 บาท

Condo for Rent : Supreme Ville, Soi Yen Arkard, Ready to move in

เลขที่: 236156
2018-06-02 12:14:45.0
Add to wishlist

สุพรีม วิลล์ คอนโดมิเนียม

ขนาดพื้นที่ 142.0 ตารางเมตร

Century21 Realty Solution

0917141405

เช่า 65000.00 บาท

ขายคอนโด สุพรีม วิลล์ เย็นอากาศ สาทร - คอนโด ขาย

เลขที่: 120031
2015-03-12 00:00:00.0