ราคา 1575000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 96.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 16406.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ Grand RAMA9

ณภัสสรณ์ อมรชีวศิลปกุุล
0982691835
2015-03-22 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 158561
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายดาวน์ Condo Bell Grand Rama 9 ราคา 1,575,000.- บาท 2 ห้องนอน / 2 ห้องน้ำ

Condo Bell Grand Rama 9

ตำแหน่งห้อง อาคาร A2 ชั้น 17 ขนาด 95.97 ตารางเมตร 2 ห้องนอน / 2 ห้องน้ำ วิวสระว่ายน้ำ
ขายดาวน์ ราคา 1,575,000.- บาท
ณ วันโอน ชำระส่วนที่เหลือ 7,125,000.- บาท
(หักค่าส่วนลดที่โครงการทำเสร็จล่าช้า เป็นเงิน บาท)

ยอดรวมโดยประมาณ = 8,700,000.- บาท (ห้องขายพร้อมเฟอร์นิเจอร์ของโครงการ)

Contact : Noi 098-2691835
Email : nps.property@yahoo.co.th

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายดาวน์ Belle ตึก C1 Type M2 Floor. 33 ห้อง 100.23 Sq.m ขายขาดทุนค่ะ 78,000/Sq.m - คอนโด ขาย
Grand RAMA9

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 22 ประกาศ

ขายดาวน์ Condo Bell Grand Rama 9 ราคา 1,575,000.- บาท 2 ห้องนอน / 2 ห้องน้ำ - คอนโด ขาย

เลขที่: 158561
2015-03-22 00:00:00.0
Add to wishlist

Grand RAMA9

ขนาดพื้นที่ 96.0 ตารางเมตร

ณภัสสรณ์ อมรชีวศิลปกุุล

0982691835

ขาย 1575000.00 บาท

คอนโด ขาย เมืองไทยภัทรคอมแพล็ก - คอนโด ขาย

เลขที่: 118329
2015-03-18 00:00:00.0
Add to wishlist

Grand RAMA9

ขนาดพื้นที่ 141.0 ตารางเมตร

Century21 Blue Ocean .

026652900

ขาย 8400000.00 บาท

ขายดาวน์ Condo Bell Grand Rama 9 ราคา 1,250,000 บาท 2 ห้องนอน / 2 ห้องน้ำ - คอนโด ขาย

เลขที่: 158558
2015-02-15 00:00:00.0
Add to wishlist

Grand RAMA9

ขนาดพื้นที่ 96.0 ตารางเมตร

ณภัสสรณ์ อมรชีวศิลปกุุล

0982691835

ขาย 1250000.00 บาท

ขายคอนโดริทึ่ม อโศก (Rhythm Asoke) 4.4 ล้านบาท 1ห้องนอน 31 ตรม. ใกล้ MRT พระราม9, Airport Link, เซ็นทรัล แกรนด์ พระราม9 - คอนโด ขาย

เลขที่: 57736
2014-12-11 00:00:00.0
Add to wishlist

Grand RAMA9

ขนาดพื้นที่ 31.0 ตารางเมตร

ลลิตกาญจน์ ปัญญาใส

0846469190

ขาย 4400000.00 บาท