ราคา 4350000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 77.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร บาท/ตารางเมตร
โครงการ ไม่ระบุ

LFS Property
2014-11-22 00:48:00.0
เลขที่ประกาศ: 141622
รายละเอียดเพิ่มเติม
  • เนื้อที่ : 77 ตารางเมตร
  • ห้องนอน : 2
  • ห้องน้ำ : 2

ศุภาลัย คาซ่า ริว่า คอนโดอยู่ติดถนนใหญ่ ฝั่งกรุงเทพฯ ย่านสาทร-เจริญกรุง บรรยากาศผ่อนคลายแบบเมดิเตอร์เรนียน ที่แตกต่างไปจากสิ่งเดิม ๆ จนรู้สึกได้ถึงอิสรภาพจากพันธนาการของวันทำงานที่แสนเคร่งเครียด เปลี่ยนทุกวันของคุณให้เป็นวันพักผ่อนได้แม้อยู่ใจกลางเมือง

ราคาขาย : 4.35 ล้านบาท (56,493.5 บาท ต่อ ตรม.)

ขนาด : 77 ตรม.

2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ

Ref#: LFS-TH302830841

โทร : 0-2254-6755-7

มือถือ : 09-4241-9660 เพชร (Thai-English)

ข้อมูลเพิ่มเติม : http://ow.ly/CjE25

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
  • เนื้อที่ : 77 ตารางเมตร
  • ห้องนอน : 2
  • ห้องน้ำ : 2

ราคาขาย : 4.35 ล้านบาท (56,493.5 บาท ต่อ ตรม.)

ขนาด : 77 ตรม.

2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ

Ref#: LFS-TH302830841

โทร : 0-2254-6755-7

มือถือ : 09-4241-9660 เพชร (Thai-English)

ข้อมูลเพิ่มเติม : http://ow.ly/CjE25

ไม่ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

ศุภาลัย คาซ่า ริวา 2 ห้องนอน 4.35 ล้านบาท

เลขที่: 141622
2014-11-22 00:48:00.0
Add to wishlist

ไม่ระบุ

ขนาดพื้นที่ 77.0 ตารางเมตร

LFS Property

022546755

ขาย 4350000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ศุภาลัย คาซ่า ริวา 2 ห้องนอน 4.35 ล้านบาท
ขาย 4350000.00 บาท
คอนโดลุมพินี นิด้า-เสรีไทย 23.4 ตรม.
ขาย 1400000.00 บาท
คอนโดลุมพินีเสรีไทย ตึกB ชั้น 2
ขาย 1080000.00 บาท
โครงการคอนโดยูดีไลท์ อ่อนนุช
ขาย 4500000.00 บาท
C 0589 Green Point by Land and House on Silom Surawong For rent 20000 THB
ขาย 20000.00 บาท
คอนโดลุมพินีนิด้า-เสรีไทย
ขาย 1250000.00 บาท
ให้เช่าคอนโด บางกอกฮอไรซอน เพชรเกษม
ขาย 11000.00 บาท
.ให้เช่าคอนโดสมบัติบุรี
เช่า 2000.00 บาท
Baan Siri sukhumvit 24 - คอนโด ขาย
ขาย 12000000.00 บาท
ขายคอนโดโครงการ​ รีเจ้นโฮมบางนา
ขาย 1850000.00 บาท
clear