ค่าเช่า 25000.0 บาท / เดือน
รายละเอียด
ขนาดห้อง 45.0 ตารางเมตร
ห้องเริ่มว่าง
โครงการ ไม่ระบุ

Condo for rent
2014-08-19 18:24:00.0
เลขที่ประกาศ: 132923
รายละเอียดเพิ่มเติม
  • เนื้อที่ : 45 ตารางเมตร
  • ห้องนอน : 1
  • ห้องน้ำ : 1

Apartment /คอนโดให้เช่า The Room 62 Condo for rent near BTS Punnawithi Around 50 m
1 bedroom 1 bathroom 45 sqm, fully furnished ,Price 25,000 bath /month
Near By : BTS , Central Bangna , Express way Bangna and Sukhumvit62 , Supermarket , School , Coffee Shop
Llink http://mrtbtscondobangkok.com/properties/the-room-62-516064/
Kittima: 0863284462 0844098098
Bts.bangchak-bangna@hotmail.com www.mrtbtscondobangkok.com
www.facebook.com/MRTBTScondobangkok

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
  • เนื้อที่ : 45 ตารางเมตร
  • ห้องนอน : 1
  • ห้องน้ำ : 1

Kittima: 0863284462 0844098098
Bts.bangchak-bangna@hotmail.com www.mrtbtscondobangkok.com
www.facebook.com/MRTBTScondobangkok

ไม่ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

Apartment ให้เช่าคอนโด The Room 62 Condo for rent near BTS Punnawithi Around 50 m

เลขที่: 132923
2014-08-19 18:24:00.0
Add to wishlist

ไม่ระบุ

ขนาดพื้นที่ 45.0 ตารางเมตร

Condo for rent

0863284462, 0844098098

เช่า 25000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
เช่า 25000.00 บาท
ให้เช่าคอนโดโครงการ le luk | เลอ ลักซ์ - 24000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ Pattamanipa / Poo Pattamanipa / Poo
เช่า 24000.00 บาท
ให้เช่า รีเจ้นท์ โฮม 18 แจ้งวัฒนะ-หลักสี่ / REGENT HOME 18 CHANGWATTANA-LAKSI
เช่า 8000.00 บาท
ให้เช่าห้องพัก นิรันดร์คอนโด ซ.ลาดพร้าว 101 เช่าเพียงเดือนละ 2,000 บาท คุณทิพย์ 0894455516 0879809099
เช่า 2000.00 บาท
ให้เช่าคอนโดโครงการ The Light New York สุขุมวิท 64 - 12000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ easycondo easycondo
เช่า 12000.00 บาท
ขาย- The Unique รัชดา 19 1นอน 27 ตรม. ชั้น2 ตกแต่งสวย ขาย 2.8 ล้าน
ขาย 2800000.00 บาท
ให้เช่าคอนโดโครงการ A Space อโศก-รัชดา - 13500 ต่อเดือน ติดต่อคุณ Easyhomeland Easyhomeland
เช่า 13500.00 บาท
411 ให้เช่า คอนโด วิทยุ คอมเพล็กซ์ Wittayu Complex ใกล้สถานีรถไฟฟ้า BTS เพลินจิต 790 เมตร
เช่า 29000.00 บาท
ให้เช่าคอนโดโครงการ ลุมพินี พาร์ค ริเวอร์ไซต์ พระราม 3 - 21000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ Kanchutchaya Sukjainitinun
เช่า 21000.00 บาท
คอนโดต้องการขาย The Base Park West Sukhumvit 77 (เดอะ เบส พาร์ค เวสต์ สุขุมวิท 77) ซอยอัศวาณิชย์ พระโขนงเหนือ วัฒนา 1 ห้องนอน พร้อมอยู่ ราคาถูก
ขาย 30.00 บาท
clear