ราคา 650000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 52.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร บาท/ตารางเมตร
โครงการ ไม่ระบุ

สมาชิก 1195043
2014-09-07 10:52:00.0
เลขที่ประกาศ: 130424
รายละเอียดเพิ่มเติม
  • เนื้อที่ : 52 ตารางเมตร
  • ห้องนอน : 1
  • ห้องน้ำ : 1

คอนโด H.R.Resident ตึกB ชั้น 9
ห้องคู่ 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 1 ห้องรับแขกพร้อมห้องครัว
ขายพร้อมเฟอร์นิเจอร์ index ตู้เสื้อผ้า โซฟา โต๊ะกินข้าวว
พร้อมปูพื้นไม้ลามิเนดด พรัอมเครื่องปรับอากาศในห้องนอน 1 เครื่อง 12,000 บีทียู
เข้าทางแฮปปี้แลนด์ อยู่ลึกจากหน้าปากซอยประมาณ 500 เมตร

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
  • เนื้อที่ : 52 ตารางเมตร
  • ห้องนอน : 1
  • ห้องน้ำ : 1

คอนโด H.R.Resident ตึกB ชั้น 9
ห้องคู่ 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 1 ห้องรับแขกพร้อมห้องครัว
ขายพร้อมเฟอร์นิเจอร์ index ตู้เสื้อผ้า โซฟา โต๊ะกินข้าวว
เข้าทางแฮปปี้แลนด์ อยู่ลึกจากหน้าปากซอยประมาณ 500 เมตร

ไม่ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

คอนโดห้องคู่

เลขที่: 130424
2014-09-07 10:52:00.0
Add to wishlist

ไม่ระบุ

ขนาดพื้นที่ 52.0 ตารางเมตร

สมาชิก 1195043

0871110432

ขาย 650000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
คอนโดห้องคู่
ขาย 650000.00 บาท
Condo For Sale LPN Ville Sukhumvit 77 (Onnut) Area 68 sqm. Fl.11
ขาย 3000000.00 บาท
ป.ธนาทาวเวอร์ ชั้น 6 ขนาด 32.7 ตรม.
ขาย 1150000.00 บาท
ให้เช่าคอนโด Life @ พหล-อารีย์
เช่า 17000.00 บาท
คอนโดบียู โชคชัย4
ขาย 1500000.00 บาท
ขายใบจองคอนโด
ขาย 50000.00 บาท
บดินทร์ สวีทโฮม
ขาย 950000.00 บาท
คอนโด แสนคุ้ม
เช่า 8400.00 บาท
ขายหรือให้เช่า
ขาย 5000.00 บาท
คอนโดให้เช่า
ขาย 8900.00 บาท
clear