ราคา 420000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 30.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร บาท/ตารางเมตร
โครงการ ไม่ระบุ

bowsuke
2014-09-02 12:18:00.0
เลขที่ประกาศ: 125576
รายละเอียดเพิ่มเติม
  • เนื้อที่ : 30.3 ตารางเมตร
  • ห้องนอน : 1
  • ห้องน้ำ : 1

ขายดาวน์ Ideo Mobi สาทร ชั้น 29 เนื้อที่ 30.3 ตร.ม.
1ห้องนอน 1ห้องน้ำ ชุดครัว ระเบียง ห้องนั่งเล่น แอร์ 2 เครื่อง
ระบบไฟในห้องเป็น Intelligent Control เปิดปิดไฟ-แอร์ ผ่าน Application บนมือถือได้

ขายดาวน์ 420,000 บาทถ้วน ขายเท่าทุนตามหน้าสัญญาเลยค่ะ
เหลือเข้าแบงค์อีก 3,309,295 บาท
รวมราคา 3,729,295 บาท
สนใจติดต่อ โบ 086-510-5278

รายละเอียดโครงการ

ติดบันไดทางขึ้นสถานีรถไฟฟ้า - กรุงธนบุรี
เป็นคอนโดหรู 32 พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกมากมาย
สระว่ายน้ำ, Fitness, สวนหย่อน, Lobbyหรู, Library, ที่จอดรถ, ระบบรักษาความปลอดภัย

ทำเลดีมาก

ติดทางขึ้นสถานีรถไฟฟ้ากรุงธนบุรี
ติดถนนใหญ่12 เลน
ใกล้แหล่งช้อปปิ้งระดับ TOP ทั้งของฝั่งธนบุรี และ ฝั่งพระนคร
เพียง 3 สถานีถึงศูนย์กลางย่านธุรกิจ CBD ด้วยเวลาเพียง 10 นาที คุณก็สามารถเข้าถึงใจกลางย่านธุรกิจสาทร สีลม ได้อย่างรวดเร็ว ใกล้ Office Building หลัก ๆ เช่น Empire Tower, Sathorn City Tower, CP Tower ฯลฯ
ใกล้สถานศึกษาชั้นนำทุกระดับ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย เตรียมอุดมศึกษา สาธิตจุฬาฯ สาธิตปทุมวัน เซนต์โยเซฟคอนแวนต์ กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย อัสสัมชัญ บางรัก ฯลฯ

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
  • เนื้อที่ : 30.3 ตารางเมตร
  • ห้องนอน : 1
  • ห้องน้ำ : 1

ขายดาวน์ Ideo Mobi สาทร ชั้น 29 เนื้อที่ 30.3 ตร.ม.

ขายดาวน์ 420,000 บาทถ้วน ขายเท่าทุนตามหน้าสัญญาเลยค่ะ
เหลือเข้าแบงค์อีก 3,309,295 บาท
รวมราคา 3,729,295 บาท
สนใจติดต่อ โบ 086-510-5278

รายละเอียดโครงการ

ติดบันไดทางขึ้นสถานีรถไฟฟ้า - กรุงธนบุรี
เป็นคอนโดหรู 32 พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกมากมาย

ทำเลดีมาก

ติดทางขึ้นสถานีรถไฟฟ้ากรุงธนบุรี
ติดถนนใหญ่12 เลน
ใกล้แหล่งช้อปปิ้งระดับ TOP ทั้งของฝั่งธนบุรี และ ฝั่งพระนคร

ไม่ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

ขายดาวน์ Ideo Mobi สาทร ชั้น 29 เนื้อที่ 30.3 ตร.ม.

เลขที่: 125576
2014-09-02 12:18:00.0
Add to wishlist

ไม่ระบุ

ขนาดพื้นที่ 30.0 ตารางเมตร

bowsuke

0865105278

ขาย 420000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขายดาวน์ Ideo Mobi สาทร ชั้น 29 เนื้อที่ 30.3 ตร.ม.
ขาย 420000.00 บาท
ขายคอนโด หรู ทำเลดีมาก Best Location
ขาย 6950000.00 บาท
ขาย VOQUE Residential Condominium Sukhumvit 31
เช่าคอนโดเดอะเกรท เพชรเกษม 48
ขาย 5200.00 บาท
เลอ โคเต้ ทองหล่อ 8 Le Cote Thonglor 8
เช่า 25000.00 บาท
ด่วน !!! ขาย คอนโดเมโทรพาร์ค สาทร
ขาย 1400000.00 บาท
ให้เช่าดีคอนโดรามคำแหง9
ขาย 10000.00 บาท
ขายคอนโดลุมพินี นิด้า-เสรีไทย 2
ขาย 1200000.00 บาท
คอนโด Build In ครบชุด 40.62 ตร.ม. บางหว้า กทม