ราคา 35000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 56.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร บาท/ตารางเมตร
โครงการ ไม่ระบุ

btsphromphong
0863284462, 0844098098
2014-05-10 15:19:00.0
เลขที่ประกาศ: 108387
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูเพิ่มเติม
คอนโดให้เช่า Siri 31 , Condo for rent , near BTS Phromphong 700m , 1 bedroom 1 bathroom ,
56 sqm , fully furnished , Price 35000 bath /month
Near By : BTS Phromphong , Near Emporium Department Store , Benjasiri Park , K Village
Location : ซอย sukhumvit ถนน sukhumvit แขวงคลองตันเหนือ เขตวัฒนา กรุงเทพฯ 10110
Kittima Buthong
086-3284462 , 084-4098098

จำนวนอาคาร:
0

56 sqm , fully furnished , Price 35000 bath /month
Kittima Buthong
086-3284462 , 084-4098098
mrtbtscondo.phromphong@hotmail.com
www.mrtbtscondo.com
ไม่ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

คอนโดให้เช่า Siri 31 Condo for rent near BTS Phromphong 700m 1 bedroom 1 bathroom 56 sqm Price 35000 bath

เลขที่: 108387
2014-05-10 15:19:00.0
Add to wishlist

ไม่ระบุ

ขนาดพื้นที่ 56.0 ตารางเมตร

btsphromphong

0863284462, 0844098098

ขาย 35000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขาย 35000.00 บาท
ขายดาวน์ icondo
ขาย 390000.00 บาท
ให้เช่าคอนโด Base Sukhumvit 77 Condo for rent near BTS Onnut 600m 1bedroom 1bathroom 30 sqm Price 13,000 bath 1 year contract
เช่า 13000.00 บาท
3 Bed President Park - คอนโด ขาย
ขาย 13300000.00 บาท
ขายคอนโด Art thonglor25
ขาย 4200000.00 บาท
เคหะออเงิน
ขาย 250000.00 บาท
Thai listing coming soon - คอนโด ขาย
ขาย 17500000.00 บาท
The Room 79 Condo for Rent close to BTS Onnut 300m Price 25,000 bath-month 2 bedroom 1 bathroom 58 sqm
ขาย 25000.00 บาท
++Price drop for Quick sale 9.9 M from 11.2 M.++ March Tiensieng 129 sqm Sathorn - คอนโด ขาย
ขาย 9900000.00 บาท
clear