ราคา 3300000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 31.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 106451.61 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 22
โครงการ ไม่มีชื่อ

โดม
0655869872
2026-05-24 03:08:48.0
เลขที่ประกาศ: 538960
รายละเอียดเพิ่มเติม

DSL-386
สนใจติดต่อ: โดม รัชดา (Exclusive Contract)
โทร: 065-586-9872
ไลน์ไอดี: 0655869872 หรือ giantmw หรือ @yem0202n
Facebook: https://bit.ly/3vdegO8
Fanpage: https://bit.ly/488TrlD
.
ขายคอนโด (วิวแม่น้ำเจ้าพระยา) “ไนท์บริดจ์ สกาย ริเวอร์ โอเชี่ยน (Knigtsbridge Sky River Ocean)” ชั้น 22, 31 ตร.ม. 1 น 1 น้ำ 1 จอดรถ, ราคา 3.3 ล้านบาท
.
รายละเอียดทรัพย์:
1. ขายคอนโด (วิวแม่น้ำเจ้าพระยา) “ไนท์บริดจ์ สกาย ริเวอร์ โอเชี่ยน (Knigtsbridge Sky River Ocean)” โดยห้องพักอยู่ ชั้นที่ 22 พื้นที่ใช้สอย 31 ตร.ม. มีขนาด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ และสามารถจอดรถได้ 1 คัน
2. ราคาให้เช่านี้รวมเครื่องใช้ไฟฟ้า และเฟอร์นิเจอร์ (Fully Furnished)
.
สิ่งอำนวยความสะดวก: โถงต้อนรับ, สระว่ายน้ำ, ฟิตเนส, สวนพักผ่อน, ลิฟต์โดยสาร, Access Card Control และมี รปภ. 24 ชม.
.
จุดเด่นของทรัพย์: เป็นคอนโดพร้อมอยู่ มีการตกแต่งภายในเพิ่มเติมได้แบบเรียบหรู และมีทำเลสวยสามารถมองเห็นวิวเมือง พร้อมพื้นที่ส่วนกลาง และสิ่งอำนวยความสะดวกครบครัน ทั้งสระว่ายน้ำ ห้องออกกำลังกาย สวนพักผ่อนขนาดใหญ่ ใกล้ทางด่วน และใกล้รถไฟฟ้า
.
สถานที่ตั้ง: ถนนสุขุมวิท (ซอย 27-29) ตำบลปากน้ำ อำเภอเมือง จังหวัดสมุทรปราการ (นัดหมายดูสถานที่จริง)
.
Google Map Link: https://tinyurl.com/njrpbees
.
สถานที่สำคัญใกล้เคียง: รถไฟฟ้า BTS ปากน้ำ 200 ม.
.
ราคาขาย: 3,300,000 บาท
ภาษี & ค่าโอนกรรมสิทธิ์: ค่าใช้จ่ายในเรื่องของค่าภาษี, ค่าโอนกรรมสิทธิ์ และอื่น ๆ (โอนฟรี)
.
สนใจติดต่อ: โดม รัชดา (Exclusive Contract)
โทร: 065-586-9872
ไลน์ไอดี: 0655869872 หรือ giantmw หรือ @yem0202n