เบอร์โทรโครงการ:
เว็บไซต์โครงการ:
| ขนาดห้อง | 32.0 ตารางเมตร |
| ราคาต่อตารางเมตร | 49687.50 บาท/ตารางเมตร |
| ชั้น | 3 |
| โครงการ | ไม่มีชื่อ |

ราคาเพียง 1.59 ล้าน 32 ตรม. #Airporthome Condo #เฟอร์นิเจอร์ครบ #ใกล้สนามบินเชียงใหม่ พร้อมอยู่ ทำเลดี เดินทางสะดวก เหมาะทั้งอยู่อาศัยเองและลงทุนปล่อยเช่า

เบอร์โทรโครงการ:
เว็บไซต์โครงการ:
ชื่ออาคาร/ตึก: ไม่มีชื่อ
จำนวนชั้น:
จำนวนห้อง:
รูปอาคาร
BH4080 ให้เช่าคอนโด D65 สุขุมวิท 65 ใกล้ BTS เอกมัย ห้องสตูดิโอ เฟอร์นิเจอร์ครบ พร้อมเครื่องใช้ไฟฟ้า