ราคา 7800000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 70.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 111428.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ไม่ได้ระบุ

บจก เอ็นพีเอ็ม พร็อพเพอร์ตี้ (ไทยแลนด์)
025306000
2015-03-20 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 168670
รายละเอียดเพิ่มเติม
Ann 091-772-7514, 094-785-9779

Condo for sale 7,800,000.00 MB
2 beds, 2 baths 70 sq.m fully furnished unit with view of Sukhumvit 49.

This condo has 8 floors, with swimming pool, sauna, fitness.

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
Condo for sale on Sukhumvit 49 - คอนโด ขาย
ไม่ได้ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

Condo for sale on Sukhumvit 49 - คอนโด ขาย

เลขที่: 168670
2015-03-20 00:00:00.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 70.0 ตารางเมตร

บจก เอ็นพีเอ็ม พร็อพเพอร์ตี้ (ไทยแลนด์)

025306000

ขาย 7800000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
Condo for sale on Sukhumvit 49 - คอนโด ขาย
ขาย 7800000.00 บาท
ขายคอนโด The estate
ขาย 65000.00 บาท
ขายดาวน์Chapterone Condo 450,000
ขาย 450000.00 บาท
ขายคอนโด Keerasup Mansion Ville
ขาย 2190000.00 บาท
Something Special Awaits you here - คอนโด ขาย
ขาย 5250000.00 บาท
U Delight 2 ประชาชื่น 19 1.88 ลบ.
ขาย 1880000.00 บาท
Nusasiri Condo for sale - คอนโด ขาย
ขาย 21000000.00 บาท
for rent now the room21 23fl 52sqm Asoke21 opposite Grammy Building 50000baht per month prime area between BTS asoke and petburi