ราคา 2400000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 57.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 42105.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ไม่ได้ระบุ

Greg Sampat
0837698000
2015-01-16 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 158177
รายละเอียดเพิ่มเติม
Location : On Nut
BTS : Phra Khanong
Fully furnished
Transfer 50/50
Appointment before 1 day.
Start 9.00 am - 6.00 pm

จำนวนอาคาร:
0

ไม่ได้ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

LPN Onnut - คอนโด ขาย

เลขที่: 158177
2015-01-16 00:00:00.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 57.0 ตารางเมตร

Greg Sampat

0837698000

ขาย 2400000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
LPN Onnut - คอนโด ขาย
ขาย 2400000.00 บาท
ให้เช่าคอนโดพร้อมอยู่/For Rent at The Amethyst 39 (BTS Phrom Phong) 1 bedroom 46 sq.m. 35,000 baht / month
เช่า 35000.00 บาท
ขาย Diamond Sukhumvit (ไดมอนด์ สุขุมวิท) ใกล้BTSอ่อนนุช
ขาย 4200000.00 บาท
ขาย คอนโด รัชดา ซิตี้ 18 RATCHADA CITY 18 ใกล้ MRT ห้วยขวาง ห้องStudio 30 ตรม. ห้องมุมวิวดี ตึกไพลิน
ขาย 1280000.00 บาท
Condo Wutthakat 250,000 Baht Total 1,719,000 - คอนโด ขายดาวน์
ขาย 1719000.00 บาท
ให้เช่าดเวล สุขุมวิท 26 CONDOLETTE DWELL SUKHUMVIT 2ุ6 ใกล้ bts พร้อมพงษ์
เช่า 26000.00 บาท
Penthouse 185 Rajadamri ราคา 148 ล้าน 388 ตรม ชั้น 27 ห้อง 3 ห้องนอน 4 ห้องน้ำ 1 ห้อง maid วิว RBSC
ขาย 108236800.00 บาท
ให้เช่า คอนโดเลต ดเวล สุขุมวิท 26 Condolette Dwell Sukhumvit 26 - ใกล้ BTS พร้อมพงษ์