ราคา 5630000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 41.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 137317.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ไม่ได้ระบุ

Nid
091-806-8944
2014-07-16 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 115690
รายละเอียดเพิ่มเติม
1. 1bedroom (East)
Size : 41 Sq.m.
Floor : 12th
Promotion : Fully Furnished
Price : 5,630,000 THB

2. 1bedroom (West)
Size : 41.25 Sq.m.
Floor : 9th
Promotion : Fully Furnished
Price : 5,375,000 THB

3. 1bedroom (North/East)
Size : 51 Sq.m.
Floor : 24th
Promotion : Fully Furnished
Price : 7,972,000 THB

Note :
Fully Furnished is not included TV , Fridge , washing machine , mattress , wallpaper and curtain.

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
1Bedroom @H Condo, Sukhumvit 43 - คอนโด ขาย
ไม่ได้ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

1Bedroom @H Condo, Sukhumvit 43 - คอนโด ขาย

เลขที่: 115690
2014-07-16 00:00:00.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 41.0 ตารางเมตร

Nid

091-806-8944

ขาย 5630000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
1Bedroom @H Condo, Sukhumvit 43 - คอนโด ขาย
ขาย 5630000.00 บาท
Lpn park. พระรามเก้า
ขาย 29000.00 บาท
คอนโด State Tower ชั้น 36
ขาย 8500000.00 บาท
เคหะออเงิน
ขาย 490000.00 บาท
ขาย Cetus condo ห้อง 39ตรม.
ขาย 3900000.00 บาท
2 bedroom unit for rent at mavin court condo , soi ruamrudee 2 near BTS Ploenchit
เช่า 25000.00 บาท
Condominium for sale or rent - คอนโด ขาย